ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
6

• ชาย
40

• หญิง
41

รวม
87


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• หลักสูตรระยะสั้น
1

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
7

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
3

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
32

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
4

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
35


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
2

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
10

• แผนกวิชาช่างยนต์
7

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
7

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
8

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
3

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
3

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
8

• แผนกวิชาการโรงแรม
3

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานบุคลากร
2

• งานการเงิน
2

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
2

• งานอาคารสถานที่
14

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
2

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
4

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
1

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
2

• งานทะเบียน
2

• งานวัดผลและประเมินผล
12

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
10

เน€เธžเธจเธŠเธฒเธข


ว่าที่ร.ต.ไชยา ทับวิธร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายอดิศร ซาซุม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายถาวร หงษา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นายอดิศักดิ์ พะวงค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายกิตติศักดิ์ ทาดทา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอรรณพน์ สีทำมา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสัญญา เคนทรภักดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร



นายสัญญา แก้วใส
หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน





นายชัยกมล หนูแก้ว
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายอิสระ ทิพย์ฤาตรี
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายสุภิสิทธิ์ อุ่นอ่อน
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายธนงศักดิ์ นิลเขต
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายโชคชัย พรมถาวร
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นายรังษี เวียงวิเศษ
ครูประจำ แผนกเทคนิคพื้นฐาน





นายธนกร โคกสีอำนวย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายศตวรรษ ไชยพิมูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายภัสดา แสนภักดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวัชระ ศรีอุดม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสัญญา ไชยเดช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์





นายวิชา ศิริโท
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสมภาร บำรุงบ้านทุ่ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอภัยวัลย์ คำอินทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายกันหา จันดาโรจน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่





นายศุภวัฒน์ เหมะธุลิน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสดับวิทย์ โคกลือชา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายวัชระ ไชยษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายนันธสอน มัธยม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายสายยัณ ภูกองนาค
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายยุทธภูมิ คลังแสง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจามร กุศลคุ้ม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ ภูผิวฟ้า
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นายจิรสิทธิ์ นพประดับ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเกียรติศักดิ์ สินทร
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายพิษณุพงษ์ ไพเราะ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสัญญา แพงน้อย
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายนาวิน ชลายนนาวิน
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายทรงศักดิ์ ไชยเดช
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายณัฐพงษ์ ไชยพิมูล
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายเจษฏา สีแก้วน้ำใส
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายศัตรา สุมงคล
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน