ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
6

• ชาย
44

• หญิง
37

รวม
87


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
5

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
3

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
30

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
42


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
8

• แผนกวิชาช่างยนต์
8

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
10

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
7

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
4

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
2

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
6

• แผนกวิชาการโรงแรม
3

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
1

• งานประชาสัมพันธ์
1

• งานบุคลากร
2

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
3

• งานอาคารสถานที่
15

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
3

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
1

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
2

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
3

• งานครูที่ปรึกษา
1

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
1

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
2

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
1

• งานทะเบียน
2

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
10

เน„เธกเนˆเธฃเธฐเธšเธธ


นางสาวกรรณิกา ยอดสง่า
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





ว่าที่ร.ต.ไชยา ทับวิธร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายอดิศร ซาซุม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นายโชคชัย พรมถาวร
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายชัยกมล หนูแก้ว
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวสาวิตรี พลไชยมาตย์
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางกฤติยา สีทำมา
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา





นางกิ่งผกา กองพล
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





Miss Jiang Aiping
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธนกร โคกสีอำนวย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสัญญา ไชยเดช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศตวรรษ ไชยพิมูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวดวงจันทร์ ศิริอามาตย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวพัฏฐรดา แสงศรีเรือง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



นางสาวบุหลัน อาสาสนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม





นายจรัส รักษาพล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายบุญมี เชิดไชย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวิษณุ อรุมาตย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสงกรานต์ ญวนหมื่น
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวสุวรรณี วารบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางมัชฌิมา คำอินทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสำรวย ลุนใบ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอัครเดช วารบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายกันหา จันดาโรจน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่





นางสาวอิงอร พิเภก
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวพรอนงค์ สารบรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวกันยารัตน์ เพชรก้อน
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวไอลดา โยธาญาติ
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวอัจฉรีพร สุระภา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล





นายสดับวิทย์ โคกลือชา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายนันธสอน มัธยม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์





นายจักรพงศ์ ต่างตั้งทอง
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสมยศ อารยทรัพย์
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายภัสดา แสนภักดี
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวัชระ ศรีอุดม
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศุภวิชญ์ นามวันทา
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสรรพวุฒิ อุปแสน
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเกียรติศักดิ์ สินทร
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายพิษณุพงษ์ ไพเราะ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสุวัฒน์ คุ้มทอง
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายนาวิน ชลายนนาวิน
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายทรงศักดิ์ ไชยเดช
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน