ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
6

• ชาย
40

• หญิง
41

รวม
87


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• หลักสูตรระยะสั้น
1

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
7

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
3

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
32

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
4

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
35


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
2

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
10

• แผนกวิชาช่างยนต์
7

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
7

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
8

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
3

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
3

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
8

• แผนกวิชาการโรงแรม
3

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2

• งานบุคลากร
2

• งานการเงิน
2

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
2

• งานอาคารสถานที่
14

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
2

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
4

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
1

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
2

• งานทะเบียน
2

• งานวัดผลและประเมินผล
12

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
10




นางสาวกรรณิกา ยอดสง่า
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





ว่าที่ร.ต.ไชยา ทับวิธร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายอดิศร ซาซุม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายถาวร หงษา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นางมลิวัลย์ อินทมาตย์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นายอดิศักดิ์ พะวงค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายกิตติศักดิ์ ทาดทา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอรรณพน์ สีทำมา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสุนิสา หงษา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นางกิ่งผกา กองพล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายสัญญา เคนทรภักดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร



นายสัญญา แก้วใส
หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางอุไรวรรณ คำภู
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรม





นางสาวศิวพร จันทสม
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางกฤติยา สีทำมา
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางสาวจิราภัทร วนาสันเทียะ
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวจามรี ชนยุทธ
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายชัยกมล หนูแก้ว
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายอิสระ ทิพย์ฤาตรี
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายสุภิสิทธิ์ อุ่นอ่อน
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาวสาวิตรี พลไชยมาตย์
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวพัชราภรณ์ เกษมสุข
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายธนงศักดิ์ นิลเขต
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายโชคชัย พรมถาวร
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นายรังษี เวียงวิเศษ
ครูประจำ แผนกเทคนิคพื้นฐาน





นางสาวกานต์สุภา สุนทรวงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Lu Yiman
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธนกร โคกสีอำนวย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายศตวรรษ ไชยพิมูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายภัสดา แสนภักดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวัชระ ศรีอุดม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสัญญา ไชยเดช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางณัฐธีรา นวลไธสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวนภัสสร บรรดิษฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวปวิชญา จันทร์สนิท
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวพัฏฐ์รดา แสงศรีเรือง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



นางสาวบุหลัน อาสาสนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม





นายบุญมี เชิดไชย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวิชา ศิริโท
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางมัชฌิมา คำอินทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสุวรรณี วารบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอภัยวัลย์ คำอินทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสงกรานต์ ญวนหมื่น
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางคำเบ็ญ ลุนใบ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางกานดา เชิดไชย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสำรวย ลุนใบ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอัครเดช วารบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสมภาร บำรุงบ้านทุ่ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายกันหา จันดาโรจน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวิษณุ อรุมาตย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่





นางสาวเมธิณี ทัพภูตา
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวภัชรินทร์ โคตรแสง
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางคนึงนิตร รองศักดิ์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวจันทร์จิรา อาตวงษ์
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวพรอนงค์ สารบรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวอัจฉราพร สุระภา
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวไอยเรศ แสนโคก
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวกันยารัตน์ เพชรก้อน
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวดวงใจ ทองโพธิ์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาวกมลมาศ ฝ้ายป่าน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวไอลดา โยธาญาติ
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวกรรณิการ์ กางขอนนอก
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวหทัยกาญจน์ สุดตา
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวอารยากร แสนโยธา
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวพิมญาดา ทองดี
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวอัจฉรีพร สุระภา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล





นางสาวมารศรี เลพล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายศุภวัฒน์ เหมะธุลิน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสดับวิทย์ โคกลือชา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายวัชระ ไชยษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายนันธสอน มัธยม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายสายยัณ ภูกองนาค
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายยุทธภูมิ คลังแสง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจามร กุศลคุ้ม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวปนัดดา อาจดวงดี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวดวงจันทร์ ศิริอามาตย์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการบัญชี



ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ ภูผิวฟ้า
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวปาลิดา สรวงศิริ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร





นายจิรสิทธิ์ นพประดับ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเกียรติศักดิ์ สินทร
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายพิษณุพงษ์ ไพเราะ
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสัญญา แพงน้อย
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายนาวิน ชลายนนาวิน
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายทรงศักดิ์ ไชยเดช
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายณัฐพงษ์ ไชยพิมูล
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายศัตรา สุมงคล
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายเจษฏา สีแก้วน้ำใส
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ แผนกเทคนิคพื้นฐาน